Author: E***Y
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: really love this 🥰 so cute😍
Màu sắc: Ombre
Price: 254.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Ombre |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Movie |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 190 g |
| Chiều dài | 43 cm |
| Đầu | 58.5 cm |
| SKU | sb2303231731692209 |
Author: E***Y
Date:
Review: really love this 🥰 so cute😍
Màu sắc: Ombre
Author: M***M
Date:
Review: تمام زي الصوره ❤️❤️👍👍👍👍
Màu sắc: Ombre
Author: m***a
Date:
Review: the quality is amazing 😍🤩
Màu sắc: Ombre
Author: e***1
Date:
Review: ما شاء الله بتجننن بضاعتهم ❤️😍
Màu sắc: Ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm